• Thu. Nov 24th, 2022

લોટના આ ઉપયોગ કરવાથી તમારાં ગરમા, નહિ રે પૈસા ની કોઈ અછત ,કિસ્મત ચમકી જશે, જો પૈસા નિ તંગી હોય તો આ પગલાં

ByDineshkumar Pandit

Jan 13, 2021

કોરોના વૈશ્વિક રોગચાળાને કારણે વર્ષ 2020 એકદમ ભયાનક હતું. આ વર્ષે, કોરોનાએ સમગ્ર વિશ્વમાં હોબાળો મચાવ્યો હતો અને લોકોને ઘરની અંદર જ રહેવાની ફરજ પડી હતી. આવી સ્થિતિમાં, ઘણા લોકોનું કામ નાશ પામ્યું અને ઘણાને નોકરી ગુમાવવી પડી. આથી આ વર્ષે તમામની આર્થિક સ્થિતિને ખરાબ અસર પડી છે.

આવી સ્થિતિમાં, દરેકને 2021 થી ઉચ્ચ આશા છે. જો કે, આજે અમે તમને તંત્ર શાસ્ત્રમાં જણાવેલ કેટલાક ઉપાયો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે ધીરે ધીરે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો કરશે. તો ચાલો જાણીએ, તે સુનિશ્ચિત ઉકેલો કયા છે…

આ ઉપાય કરવા માટે, તમારે ફક્ત બ્રેડ બનાવવા માટે વપરાતા લોટની જરૂર પડશે. હા, લોટ માત્ર પેટ જ નહીં ભરે છે, પરંતુ તેના ઉપાયથી ચિંતાઓ પણ દૂર થાય છે. લોટમાંથી તમારી કમનસીબી દૂર થશે અને સમસ્યાઓનો અંત આવશે. ચાલો આ લોટના ઉપાય વિશે જાણીએ.

પૈસા મેળવવા માટે આ પગલાંને અનુસરો

જો તમે આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો, તો પછી લોટમાં થોડી હળદર નાખો અને તેને ગાયને ખવડાવો. એવું માનવામાં આવે છે કે આ કરવાથી ઘરની આર્થિક તંગી દૂર થાય છે અને દેવી લક્ષ્મીને ધન્યતા મળે છે. આ સિવાય જો તમારા પરિવારના સભ્યો પૈસાથી અટકશે નહીં, તો આ ઉપાય પણ આ સમસ્યાને હલ કરશે

જો તમે ઘઉં ખરીદે છે અને લોટ પીસતા હોવ તો, હંમેશાં પીસવા માટે શનિવારનો દિવસ પસંદ કરો, તંત્રમાં આવું કરવું શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવે છે. તેમજ ઘઉં પીસતા પહેલા 100 ગ્રામ ગ્રામ, તુલસીના 100 ગ્રામ અને કેસરના 2 દાણા નાખો. એવું માનવામાં આવે છે કે આ કરવાથી, નાણાકીય સંકટ દૂર થાય છે અને આવકના નવા સ્રોત ખુલી જાય છે.

આ પગલાં નસીબ લાવશે

જો તમારું કામ ખરાબ થઈ રહ્યું છે, તો સમજો કે તમારું ભાગ્ય તમને ટેકો આપતું નથી. આવી સ્થિતિમાં, ખરાબ નસીબને દૂર કરવા માટે, લાલ કિતાબમાં આપવામાં આવતા લોટના આ ઉપાયથી તમારું ભાગ્ય બદલાશે.

લોટમાં થોડી ખાંડ મિક્સ કરીને કીડીઓને ખાવા દો. આ કરવાથી, પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થાય છે, જીવનસાથીની અન્ય સમસ્યાઓ પણ ધીરે ધીરે સમાપ્ત થાય છે અને નસીબને ટેકો મળે છે. લાલ કિતાબ મુજબ, આ કરવાથી શનિ, રાહુ અને કેતુના અશુભ પ્રભાવોથી બચી શકાય છે.

જો તમે નોકરીમાં પ્રગતિ કરવા માંગતા હો, તો આ પદ્ધતિ અનુસરો

જો તમારે નોકરી અને ધંધામાં પ્રગતિ કરવી હોય તો રવિવારે ગોળ અને લોટથી મીઠી પુરી બનાવો અને તેને લાલ ગાયને ખવડાવો. આને કારણે નોકરીઓ અને ધંધાની સમસ્યા દૂર થાય છે અને સૂર્ય ગ્રહનો જીવન ઉપર પણ સારો પ્રભાવ પડે છે.

આ રીતે તમે દેવાથી મુક્તિ મેળવી શકો છો

શનિવારે શનિ ગ્રહને લગતી બધી ખામીઓ દૂર કરીને સરસિયાના તેલની બે રોટલી શેકવી અને કાળા કૂતરાને ખવડાવો. ઉપરાંત, તમે દબાણમાંથી સ્વતંત્રતા મેળવો છો. આ સિવાય નજર રાખવા માટે પણ આ પગલાં લેવામાં આવે છે. આ માટે, તમે આ બ્રેડની 7 વાર નજર રાખો અને પછી કાળા કૂતરાને ખવડાવો.

શનિવારે લોટના ગોળીઓ બનાવો અને એક તળાવ પર જાઓ અને માછલીને ખવડાવો. આ કરવાથી, તમે શનિદેવની અશુભ અસરોથી છૂટકારો મેળવો છો અને પ્રગતિના અન્ય રસ્તાઓ પણ ખુલ્યાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *