• Thu. Nov 24th, 2022

નક્ષત્ર કહેશે કે તમારી ચોરી કરેલી વસ્તુ કઈ દિશામાં ગઈ, તે મળી આવશે કે નહીં?

ByDineshkumar Pandit

Feb 23, 2021

ચોરી’ એવી વસ્તુ છે કે જે આપણા બધાં સાથે ક્યાંક ને ક્યાંક ને ક્યાંક બનતી હોય છે. જ્યારે કેટલીક વસ્તુઓ ચોરી કરવામાં આવે છે, ત્યારે ચોક્કસપણે મનમાં વિચાર આવે છે કે અમે અમારી ચોરેલી માલ પાછો મેળવવા માગીએ છીએ. આવી સ્થિતિમાં, તમે આ વસ્તુનું ભવિષ્ય જાણવા માટે જ્યોતિષની મદદ લઈ શકો છો.

ખરેખર, તમારા ચોરાયેલી ઓબ્જેક્ટ વિશેની માહિતી જ્યોતિષવિદ્યાના જુદા જુદા નક્ષત્રો દ્વારા મેળવી શકાય છે. આ માટે, તમારે ફક્ત તે શોધવાનું છે કે તમે કયા નક્ષત્રમાં ચોરી કરી હતી અથવા તમે જ્યારે છેલ્લે જોયું ત્યારે કયું નક્ષત્ર ચાલ્યું હતું. આ નક્ષત્રોના આધારે, તમે જાણી શકો છો કે કઈ દિશામાં અને ક્યારે ચોરાયેલી વસ્તુ મળી શકે છે. માર્ગ દ્વારા, કેટલાક નક્ષત્રો છે જેમાં ચોરીનો માલ ક્યારેય મળતો નથી.

૧. રોહિણી, પુષ્ય, ઉત્તરા ફાલ્ગુની, વિશાખા, પૂર્વાષાદા, ધનિષ્ઠા અને રેવતી ત્રણેય અંધ નક્ષત્રની શ્રેણીમાં આવે છે. જો તમારી વસ્તુ આ નક્ષત્રોમાં ચોરાઈ છે, તો તે પૂર્વ દિશામાં જાય છે અને ટૂંક સમયમાં મળી આવે છે. આ નક્ષત્રોમાં ચોરીની ચીજો બહુ આગળ જતા નથી. તેથી, તેઓ તેમની આજુબાજુમાં જોવા જોઈએ.

2. ચોરી કરેલી વસ્તુ મંડળ નક્ષત્ર એટલે કે મૃગશીરા, અશ્લેષા, હસ્તા, અનુરાધા, ઉત્તરાશાદા, શતાભિશા, અશ્વિની વગેરે નક્ષત્રોમાં ત્રણ દિવસની અંદર મળી શકે છે. આ વસ્તુઓ દક્ષિણ દિશામાં મળી છે. આ છુપાયેલા સ્થળો ઘણીવાર રસોડું, અગ્નિ અથવા પાણીના સ્થાનો હોય છે.

3.અર્દ્રા, મગ, ચિત્રા, જ્યાસ્થ, અભિજિત, પૂર્વાભદ્રપદા, ભરણી મધ્ય લોચન નક્ષત્રની શ્રેણીમાં આવે છે. આ નક્ષત્રોમાં, પદાર્થ પશ્ચિમ દિશામાં ચોરી કરવામાં આવે છે. તમે ચોરેલી વસ્તુની માહિતી 64 દિવસની અંદર મેળવી શકો છો. જો days 64 દિવસ પછી પણ કોઈ સમાચાર નથી, તો સમજી લો કે તમને આ આઇટમ ફરીથી નહીં મળે. આવી સ્થિતિમાં તમારું ઓબ્જેક્ટ ખૂબ આગળ વધે છે. આ તેના મળવાની તકોને લગભગ સમાપ્ત કરે છે.

4. સુલોચન નક્ષત્ર એટલે કે. પુનર્વાસુ, પૂર્વા પાલગુની, સ્વાતિ, મૂળ, શ્રાવણ, ઉત્તરાભદ્રદાદા, કૃતીકમાં ચોરી કરવી ખૂબ જ ખરાબ છે. આ નક્ષત્રોમાં ચોરી કરેલી વસ્તુ ફરી કદી મળી નથી. સામાન્ય રીતે આ વસ્તુઓ ચોરી કર્યા પછી ઉત્તર તરફ જાય છે. જો કે, તમે તેમને શોધી શકતા નથી. તે ગમે ત્યાં છુપાવી શકાય છે. જો તમે આ નક્ષત્રોમાં કંઇક મૂકીને કંઈપણ ભૂલી ગયા છો, તો તે મેળવવાની સંભાવના પણ લગભગ દૂર થઈ ગઈ છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *