• Mon. Nov 28th, 2022

422 વર્ષ પછી માતાના આશીર્વાદથી આ પાંચ રાશિને ધન પ્રાપ્ત થશે, પૈસા ગણવા માણસો રાખવા પડશે.

ByDineshkumar Pandit

Apr 29, 2021

મેષ
આ મહિનો મેષ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ અસ્થિર રહેશે, આ મહિનામાં તમારે પૈસાથી સંબંધિત બાબતોમાં સાવચેતીપૂર્વક નિર્ણય લેવાની જરૂર છે. આર્થિક મોરચે, મેષ રાશિના લોકો માટે કેટલીક સારી સ્થિતિઓ આવી રહી નથી, આ મહિનામાં લોનના વધારાના ભારને સહન કરવો પડી શકે છે. જો કે ધંધા સાથે સંકળાયેલા લોકોને લાભ મળશે. મેષ રાશિના લોકોએ આ મહિનામાં થતા ખર્ચની તપાસ કરવાની જરૂર છે. ઘરની સજાવટમાં ખૂબ ખર્ચ ન કરો. જો કે, જેઓ નવું વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમને કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે, સાથે જ જોબ સીકર્સને બડતી મળવાની સંભાવના પણ છે.

વૃષભ
વૃષભ રાશિવાળા લોકોએ આ મહિનામાં સંપત્તિ એકઠા કરવાની જરૂર છે. તમને પૈસા મળવાની અપેક્ષા છે ત્યાંથી તમને તે મળશે નહીં, પરંતુ લાંબા સમય સુધી રાહ જોવી પડી શકે છે. આર્થિક મોરચે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓની સાથે આ મહિને કોઈ સમસ્યા રહેશે. સપ્ટેમ્બર મહિનામાં ભંડોળના અભાવને કારણે તમે ઉધાર પણ લઈ શકો છો. તમારે આ મહિનાની સફર પણ ટાળવી જોઈએ અને ઉડાઉપણું ટાળવું જોઈએ.

મિથુન
મિથુન રાશિવાળા લોકો માટે સપ્ટેમ્બર મહિનો ઘણો સારો રહેશે, આ મહિનામાં તમે તમારા વીમાનો લાભ લઈ શકો છો. આ રકમના લોકોને આર્થિક ફાયદાના વધારા પણ છે. જો તમે કોઈને પૈસા આપો છો, તો તે તે પાછું મેળવી શકે છે. આ સિવાય કોઈપણ જમીન કે સંપત્તિ માટે સારી કિંમત મળી શકે છે. જો તમે કોઈ નવો ધંધો શરૂ કરવા વિચારી રહ્યા છો, તો પછી આ મહિને મુલતવી રાખો.

કર્ક
કર્ક રાશિના લોકો નોકરીના વ્યવસાયમાં છે, તેમની બsતી એક સારો સંયોગ બની રહી છે. આ મહિનામાં અંતે કોઈ સારા સમાચાર મળશે. ધંધામાં રહેલ આ રકમના લોકોને લાભ મળી શકે છે. જો કોઈએ જૂનું ઉધાર લીધું છે, તો પછી તેઓ આ મહિનામાં તેને સંપૂર્ણ રીતે લઈ શકશે. જો તમે બેંકમાંથી લોન લેવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો તે સફળ થશે. જીવનસાથી તરફથી પણ કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. એકંદરે, સપ્ટેમ્બર મહિનો કર્ક રાશિવાળા લોકો માટે આર્થિક રીતે સારો રહેશે.

સિંહ
આ મહિનો તમારા માટે આર્થિક રીતે ભળી જશે. એક તરફ તમે જીવનસાથીની નવી નોકરી મેળવીને આર્થિક મદદ મેળવશો, તો બીજી બાજુ વ્યક્તિગત કારણોસર તમે પૈસા પણ ગુમાવી શકો છો. આ મહિનામાં, સિંહ રાશિના જાતકોએ પૈસાથી સંબંધિત દરેક નિર્ણયને કાળજીપૂર્વક ધ્યાનમાં લેવો જોઈએ. આ સિવાય જમીન સંબંધિત વિવાદો થઈ શકે છે. કૌટુંબિક ધંધો કરતા લોકો માટે સારો મહિનો રહેશે. ઉપરાંત, કેટલાક નવા પ્રોજેક્ટ્સ આ મહિનામાં શરૂ થઈ શકે છે. જો તમારા વીમાને લગતા કોઈ પૈસા અટવાયા છે તો તમે આ મહિનામાં મેળવી શકો છો.

કન્યા
ઉધાર લીધેલા કેસો હજી સાફ થશે નહીં, ત્યાં પ્રતીક્ષા પણ થઈ શકે છે. કન્યા રાશિના વતનીઓએ આ મહિનામાં સંયમ સાથે કામ કરવાની જરૂર છે. આ મહિનામાં નોકરી સંબંધિત સમસ્યાઓ પણ થઈ શકે છે, તેવા સંજોગોમાં તમે કોઈ મિત્રની સલાહ લઈ શકો છો. આ રાશિના લોકો આ મહિને બચાવવામાં સમર્થ હશે, પરંતુ પરિવારના કોઈ સભ્યની તબિયત ખરાબ હોવાને કારણે તમારા પૈસા ખર્ચ થશે. જો તમે લોન લેવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો આ યોજના મુલતવી રાખો.

તુલા રાશિ
આ રાશિવાળા લોકોનો આર્થિક લાભ થશે, તેનાથી તમારું મન પ્રસન્ન થશે. આ મહિનામાં, તમે તમારું ભવિષ્ય સુરક્ષિત કરવા માટે સારી વીમા પાલિસી ખરીદવાની પણ યોજના બનાવી શકો છો. જમીન અને સંપત્તિના વેચાણથી સારા ફાયદા થશે. જોકે આ મહિને બચાવવાની જરૂર છે, બિનજરૂરી ખર્ચ કરવો તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે.

વૃશ્ચિક
આ મહિને કોઈ ગેરકાયદેસર ડીલ ન કરો, જો તમે આ કરો તો પૈસા ખોવાઈ શકે છે. ઘરના શણગારમાં આ મહિનો વધુ ખર્ચ કરશે, જેનાથી આર્થિક સંકટ આવી શકે છે. જો તમે વાહન ચલાવશો, તો આ મહિનામાં વિશેષ કાળજી લો. વાહનના સંદર્ભમાં મોટું વળતર મળી શકે છે. પરિવારમાં ભાઈ-બહેન રોજગાર મેળવવાની સંભાવના છે, આ તમને આર્થિક મદદ કરશે.

ધનુરાશિ
આ મહિનામાં પૈસાનો લાભ મળી શકે છે. જો તમે કોઈને પૈસા આપો છો, તો તે તે પાછું મેળવી શકે છે. ધન લાભ તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. આ મહિનો થોડી બચત પણ કરી શકશે. કામના જોડાણમાં મુસાફરી યોગદાન બની રહી છે. ક્ષેત્રમાં નવા પ્રોજેક્ટ સાથે જોડાઓ, આ તમારું મનોબળ વધારશે. વધુ પૈસા કમાવવાની બાબતમાં ગેરકાયદેસર કામ ન કરો, સંપત્તિને લગતા કેટલાક ફાયદાઓ મળી શકે છે.

મકર
મકર રાશિના વતનીઓએ આ મહિને પૈસા બચાવવાના રહેશે. કુટુંબ અથવા નજીકના મિત્રો સાથે ધાર્મિક યાત્રાઓ બનાવવામાં આવી રહી છે. આ મહિને કોઈ તમારી પાસેથી આર્થિક મદદની માંગ પણ કરી શકે છે. નોકરીના વ્યવસાયના લોકોએ તેમની સમસ્યાઓ હલ કરવા માટે ક્ષેત્રના વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સાથે વાત કરવી પડશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ આ મહિનો ધંધો શરૂ કરવા માટે સારો છે.

કુંભ
જો તમે આ મહિને ટ્રાંઝેક્શન કરવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. આવી સ્થિતિમાં, આ મહિનામાં તમે નાણાકીય લેવડદેવડ ન કરો તે વધુ સારું છે. આ રાશિના મૂળ લોકોનું લગ્ન જીવન સારું રહેશે, આવક વધી શકે છે. પરંતુ ઘરમાં કોઈ કિંમતી ચીજવસ્તુઓને ઠીક કરવા માટે પૈસા ખર્ચ થશે. આ સિવાય પિતાની તબિયત પણ બગડી શકે છે, ખર્ચ પણ થઈ શકે છે.

મીન રાશિ
આર્થિક મોરચે કોઈ મોટું નુકસાન થઈ શકે છે, તેથી વ્યવહાર કરતી વખતે સાવચેત રહો. પૈસાની બાબતમાં કોઈપણ તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે, આંધળા વિશ્વાસ ન કરો. ક્ષેત્ર પર ધ્યાન આપો, જો તમારા જીવનસાથી કોઈ વ્યવસાય અથવા વ્યવસાય કરે છે, તો તે પણ ખોવાઈ શકે છે. શક્ય છે કે સાસરાવાળા પક્ષમાંથી કોઈ સભ્ય તમને લોન માંગી શકે, આવી સ્થિતિમાં તમારા જીવનસાથીની સલાહ લીધા વિના કોઈને પૈસા ન આપો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *