• Wed. Nov 23rd, 2022

ખોડિયાર માં ના આશીર્વાદથી મેષ, વૃષભ અને મિથુન રાશિના લોકોને રોકાણથી લાભ થશે..

ByDineshkumar Pandit

Apr 29, 2021

મેષ: તમે કેટલીક વિચિત્ર, નિરાશાજનક અને શરમજનક પરિસ્થિતિમાં આવી શકો છો. પરંતુ જ્યારે આવું થાય ત્યારે હૃદય ગુમાવશો નહીં, કારણ કે જીવનની દરેક વસ્તુમાંથી કંઈક શીખી શકાય છે. તમને ઝડપથી પૈસા કમાવવાની તીવ્ર ઇચ્છા થશે. બાળકો સાથેના વાદ-વિવાદથી હેરાનગતિ થશે.

રોમાંચક-ભમવું અને પાર્ટી ઉત્તેજક રહેશે, પરંતુ કંટાળાજનક પણ રહેશે. ઓફિસમાં દરેક તમારો પડકાર ફેંકવાનો ઇરાદો રાખે છે; હિંમત રાખો સેમિનાર અને પ્રદર્શનો વગેરે તમને નવી માહિતી અને તથ્યો પ્રદાન કરશે. જો થોડો પ્રયત્ન કરવામાં આવે તો તમારા જીવનસાથી સાથેનો આજનો દિવસ તમારા જીવનનો સૌથી રોમેન્ટિક દિવસ બની શકે છે. આજે, બાળકો સાથે સમય પસાર કરીને, તમે થોડી હળવા ક્ષણો જીવી શકો છો.

વૃષભ
તિરસ્કારની ભાવના ખર્ચાળ હોઈ શકે છે. આ ફક્ત તમારા સહનશક્તિને ઘટાડે છે, પણ તમારા અંતરાત્માને બાળી નાખે છે અને સંબંધોમાં કાયમ તિરાડોનું કારણ બને છે. જો તમે આવક વધવાના સ્ત્રોતો શોધી રહ્યા છો, તો સુરક્ષિત આર્થિક પ્રોજેક્ટ્સમાં રોકાણ કરો. તમારા જીવન સાથીનું સ્વાસ્થ્ય તણાવ અને ચિંતાનું કારણ બની શકે છે.

આજે રોમાંચકતાનું હવામાન થોડું ખરાબ લાગે છે, કારણ કે આજે તમારો જીવનસાથી તમારી પાસેથી ઘણું બધુ અપેક્ષા રાખશે. કોઈપણ વ્યવસાયિક / કાનૂની દસ્તાવેજને ઉડાણપૂર્વક સમજ્યા વગર સહી ન કરો. છુપાયેલા દુશ્મનો તમારા વિશે અફવા ફેલાવવા માટે ઉત્સુક બનશે. તમને લાગે છે કે તમારું લગ્ન કાચો છે. મિત્રો એકલતાને દૂર કરવાની એક શ્રેષ્ઠ રીત છે. મિત્રો સાથે સમય વિતાવીને આજે તમે શ્રેષ્ઠ વસ્તુમાં સમય લગાવી શકો છો.

મિથુન
તમે લાંબા સમયથી થાક અને તાણથી રાહત મેળવશો. જીવનશૈલીમાં પરિવર્તન લાવવાનો યોગ્ય સમય એ છે કે આ સમસ્યાઓથી કાયમી છૂટકારો મેળવવો. મિત્રોની સહાયથી આર્થિક મુશ્કેલીઓ દૂર થશે. સામાન્ય પરિચિતો સાથે વ્યક્તિગત ચીજો વહેંચવાનું ટાળો.

તમારા પ્યારુંની બિનજરૂરી ભાવનાત્મક માંગણીઓ સામે ઘૂંટણ ન કરો. તમે સારું કામ કર્યું છે, તેથી હવે તેના ફાયદાઓ કાપવાનો સમય છે. લાંબા ગાળે કાર્ય સાથે જોડાણની યાત્રા લાભકારી રહેશે. વિવાહિત જીવન માટે આ એક ઉત્તમ દિવસ છે. સાથે મળીને સારી સાંજ ગાળવાની યોજના બનાવો. ફોટા જીવનનું એક રસપ્રદ પાસું છે – તમારા જૂના ફોટા જોઈને તમે ફરી એકવાર જૂની ખુશ યાદોમાં ખોવાઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *