• Thu. Dec 1st, 2022

શિવાલિંગ પર કોંડમ, બીફ ફેસ્ટિવલ અને હિંદુ દેવી-દેવતાઓના અપમાન: 5 ‘બલજુબાન’ જન જન નેતા ચતુ ધૂલ

ByDineshkumar Pandit

May 3, 2021

સુનિશ્ચિત રાજ્યોમાં ફરીથી ચૂંટણીઓના પરિણામો આવ્યા હતા. આનંદ ને અસમ અને પુડુચેરીમાં પ્રવેશ દાખલ કરો. પશ્ચિમ બંગાળમાં ટીએમસી તો કેરલમાં લેફ્ટવ્ઝ બચાવવામાં સફળ છે. તમિલનાડુમાં શક્તિ પરિવર્તન થયું અને ડીએમકેનો મેળ મિલી. આ ચૂંટણીઓમાં કેટલાક આવામોની હ્રદય મિલિ છે, જે રાજકીય કરતાં વધુ તેના બજાબુની માટે ચર્ચામાં આવી છે. અહીં અમે 5 હિંદુ વિરોધીઓની ચૂંટણી પરિણામો પર ચર્ચા કરો.

પહેલી વાતો બંગાલી અભિનેત્રી સાયોની ઘોષો, જીવન ટીએમસી ને આસનસોલ દક્ષિણથી આશાવર બન્યું હતું. 4488 વોટન્સમાંથી હાર્ મિલિ. જ્યાં અગરવાર અગ્નિમિત્ર પોલ, 87,881૧ (.1 45.૧ पाने%) વોટ ઇન કામકાબ, સાયની 83 83,3944 (.8૨..8२%) વોટ બેગ. તેમણે શિવાલિંગનો કંડમ પહેર્યો ત્યારે એક ફોટો શેર કરાવ્યો ભગવાન ભગવાનનો મજક બન્યો . હિંદૂ ભાવનાઓને ધ્યાનમાં રાખીને એફઆઈઆર પણ થઈ હતી.

જેમ કે કેરલમાં સમાધાનની બિંદુ કૃષ્ણ ને ‘બીફ ફેસ્ટિવાલ’ કાફેલી હતી. કોલમ થી આશાવાર બન્યો હતો. મ 2017ઇ 2017 માં જ્યારે કેન્દ્ર સરકારની હત્યા કરવામાં આવી ત્યારે જાનમાલની બજારોની ખરીદી-વેચાણ પર પાબંદીને લગાવો, પછી કેરલના વિવિધ વિસ્તારોમાં આ પ્રકારના ‘બીફ ફેસ્ટ’ આવ્યા. બિંદુ કૃષ્ણએ કહ્યું હતું કે પીએમ મોદીએ ‘સ્વાસ્થ્ય બીફ’ માટે ડિલીવર કરી હતી, પોસ્ટ હેડ પોસ્ટ िसફિસમાં ભીજા હતી.

કોલમની વાત કરો તો અહીં વાતચીત કરો જ્યાં બિંદુ કૃષ્ણ 56,452 (43.27%) વોટ બેગ, સીપીઆઇ (એમ) ના એમ.કે. 58,524 (44.86%) મત પાકર જાગી ગયા. આ રીતે ‘બીફ ફેસ્ટિવલ’ કાળા વાળી બિંદુ કૃષ્ણ 2072 વોટનોથી હાર્દેન.

આ સૂચિમાં એક અને આશ્વવારના પશ્ચિમ બંગાળમાં તૃષ્ણમૂલ કन्ન્ગ્રેસની સુજાતા ખાણી, જિંદગીના દલિતો પર સંવેદનશીલ ટિપ્પણીઓની ચર્ચા છે. તેમણે કહ્યું હતું કે લોકો (દિગ્દર્શક) લોકો ડિખારી છે. તેમના નિવાસસ્થાન પછી આશ્ચર્ય થયું હતું, જ્યાં તેમના હ્રદય પછી આવી ગયા હતા, દફ્તરમાં સળગાવ્યાં હતાં. के, ભાજપ (.8 46.88%) વોટ મેડુસુદન બાગને ૧,૦3,108 (.8 46.22%) વોટ લેવા વાળા સુજાતાના 17 7172 મત

જેમ કે કેરલના પતિ એમ સ્વરાજ ભગવાન ભગવાન પર તમારી સંભાવનાત્મક ટિપ્પણીઓ છે. વો એ સીટ પણ બચાવો નથી. અમે ‘ડેમોક્રેટિક યુથ ફેડરેશન ઓફ ઇન્ડિયા (ડીવાયવાયઆઈ)’ રાજ્ય સચિવ પણ છે. તેમણે કહ્યું હતું કે ભગવાન ભગવાનના કાર્યક્રમમાં 2018 માં મલ્લિકાપુરમથી લગ્ન થયા છે, તેથી સબરીમાલા મંદિરમાં કંઈ જ નથી થઈ શકે. વો ત્રિપુનિથુરામાં કन्ંગ્રેસ અપેસવારના બાબુથી 992 વોટન્સમાંથી હાર્યા.

આ સૂચિમાં એક નામનું એક રાષ્ટ્ર પણ છે, જીવનશૈલીએ કહ્યું હતું કે ભારતના રાષ્ટ્રીય ખાદ્યપદાર્થો છે. અસમના ગૌરીપુરથી આશાવર બેનન્દ્રકુમાર મુશરી તે વખતે પણ ગયા, જ્યારે રાજ્યમાં તેમની પાર્ટીમાં નેતૃત્વ પરત આવ્યું. તેમના બુરી હૃદય થયું છે. વિનેન્દ્ર જ્યાં 9 63, 34349 (बने 34. बनेन्द्र%) વોટ બેગ, એઆઇડીયુએફની નિઝાનુર રહેમાનની 1,12,194 (61.07%) વોટ મેળવ્યા છે. આ રીતે 48,845 વોટન્સના અંતરથી બનાવવામાં આવેલા હન્દ્ર બન્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *