• Sat. Dec 10th, 2022

ગુરુ અને શનિનો અદ્ભુત સંયોજન થશે, આ રાશિના જાતકોને ખૂબ કાળજી લેવી પડશે..

ByDineshkumar Pandit

Jul 16, 2021

એક તરફ નવેમ્બર મહિનો તહેવારોથી ભરેલો છે, તો બીજી તરફ, આ મહિનામાં પણ ગ્રહોની સ્થિતિમાં ભારે આકાર આપવામાં આવે છે. આ એપિસોડમાં, શિક્ષક હવે એક રાશિથી બીજી રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, ગુરુ મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. શનિ મકર રાશિનો સ્વામી છે અને શનિ હાલમાં મકર રાશિમાં છે. તેથી, ગુરુ અને શનિ મકર રાશિમાં મળશે અને તે એક અદભૂત સંયોગ હશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ ગુરુ અને શનિ વચ્ચે કોઈ દ્વેષ નથી. તે બંનેની મૈત્રીપૂર્ણ લાગણી છે. આવી સ્થિતિમાં, આ બેઠક કેટલાક મૂળ વતની લોકો માટે ખૂબ જ શુભ ફળદાયી છે. બીજી તરફ, કેટલીક રાશિના લોકોએ ગુરુ અને શનિના જોડાણમાં સાવચેતી રાખવી પડશે. ચાલો આપણે જાણીએ કે આ કર્ક રાશિ કયા છે…

મેષ : એક ગુરુ મેષ રાશિથી દસમા મકાનમાં પરિવહન કરવા જઇ રહ્યો છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આ ભાવના વ્યવસાય, નામ-ખ્યાતિ, પૈસા અને સમાજમાં તમારી સ્થિતિને રજૂ કરે છે. તેથી, ગુરુના સંક્રમણને લીધે તમારે આ વિસ્તારોમાં મુશ્કેલી વેઠવી પડી શકે છે, એટલું જ નહીં, નોકરીવાળા લોકોની બઢતીમાં પણ અવરોધ આવી શકે છે.

સંક્રમણ સમયગાળામાં, તમારે ખાસ કાળજી લેવી પડશે કે ક્ષેત્રમાં કોઈ વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી સંડોવણી ન હોય, નહીં તો આ વિવાદ મોટું સ્વરૂપ લઈ શકે છે. જો તમને તમારા અભિપ્રાય માટે પૂછવામાં ન આવે તો બિનજરૂરી રીતે તમારો મત રજૂ કરશો નહીં, લોકો તમને ગેરસમજ કરી શકે છે.

કર્ક: આ નિશાની સાથે, ગુરુ 7 માં ગૃહમાં સંક્રમણ કરશે. આ અભિવ્યક્તિઓ ગૃહસ્થ જીવન, જીવનસાથી અને વ્યવસાય વગેરેને ધ્યાનમાં લેવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં કર્ક રાશિના લોકોને આ તમામ ક્ષેત્રોમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. તમારા ઘરના જીવનમાં કડવાશ રહેશે, તેમજ ધંધામાં નુકસાન થશે. આવી સ્થિતિમાં, સંક્રમણ સમયગાળા દરમિયાન કોઈ પણ મોટા વ્યવસાય સંબંધિત સોદા કરવાનું ટાળો.

આ રાશિના લોકો અપરિણીત છે અને લગ્ન વિશે વિચારે છે, તેમને વધુ સમય રાહ જોવી પડી શકે છે. બીજી બાજુ, જે લોકો ભાગીદારીમાં વ્યવસાય કરે છે તેમના ભાગીદાર દ્વારા છેતરપિંડી કરવામાં આવશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિમાંથી ત્રીજા ગૃહમાં ગુરુનો સંક્રમણ થશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આ ભાવનાથી ભાઈઓ, ભાઈઓ અને પરિવારના સભ્યો સાથેના સંબંધોનો ઉલ્લેખ થાય છે. આવી સ્થિતિમાં તમારે પરિવહન સમયગાળા દરમિયાન આ બધા ક્ષેત્રોમાં થોડી ખોટનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉદાહરણ તરીકે, તમારા પોતાના પરિવારના સભ્યો સાથેના સંબંધો બગડી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં ગુસ્સે થશો નહીં અને ઘરના સભ્યો સાથે જોડાશો નહીં. તમારી સહનશક્તિ વધારો.

સંક્રમણ સમયગાળા દરમિયાન, ધસારો વધશે અને તમારે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. આ દરમિયાન હિંમતથી કામ કરો. કાનૂની બાબતોમાં થોડી સાવચેતી રાખવી જોઈએ તેમજ કાગળની કાર્યવાહીમાં યોગ્ય કાળજી લેવી જોઈએ. તેથી કોઈપણ કાગળ પર સહી કરવા પહેલાં, તેને સારી રીતે વાંચો. મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓથી ડરશો નહીં, પરંતુ તેનો નિશ્ચિતપણે સામનો કરો.

ધનુરાશિ : ધનુ રાશિથી બીજા ઘરમાં, ગુરુ સંક્રમણ કરશે. કુંડળીનું બીજું ઘર વાતચીત, કુટુંબ અને બેંક સંતુલનનો સંદર્ભ આપે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે ખાસ કાળજી લેવી પડશે કે તમે કોઈની સાથે વાત કરતી વખતે કડક શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરો. તમારા સિનિયરો અને બોસ સાથે વાત કરતી વખતે મીઠી ભાષા બોલો, ખાસ કરીને તમારા કાર્યસ્થળમાં, નહીં તો તેની અસર તમારી નોકરી પર પડે છે.

ધનુ રાશિના વતનીએ પરિવહન દરમિયાન વિવાદોથી દૂર રહેવું જોઈએ. વળી, જો તમે રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો વિચારપૂર્વક રોકાણ કરો અને કોઈના દગામાં રોકાણ ન કરો.

મીન રાશિ: ગુરુ મીન રાશિથી 11 માં મકાનમાં જવાનું છે. અગિયારમો મકાન મોટા ભાઈ-બહેનો, મિત્રો અને સબંધીઓને સૂચવે છે. મીન રાશિના લોકો આ તમામ ક્ષેત્રોમાં નુકસાન સહન કરી શકે છે. તેથી તમારા સંબંધો પરિવહન અવધિમાં મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે બગડી શકે છે.

વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં સક્રિય મૂળ વતનીઓને પણ નુકસાન થઈ શકે છે, તેથી કોઈ મોટા વ્યવહાર કરવાનું ટાળો. ખાસ કરીને પૈસાની બાબતમાં વધુ સાવધ રહેવું. કોઈપણ સોદાને અંતિમ સ્વરૂપ આપતા પહેલા સો વાર વિચારો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *