• Tue. Nov 29th, 2022

આ 4 રાશિઓ પર રહેશે સૂર્યદેવ મહેરબાની, કામ સરળતાથી થશે, કષ્ટોથી મળશે મુક્તિ

ByDineshkumar Pandit

Dec 26, 2021

વૃષભ રાશિના જાતકોનો સમય સંતોષકારક રહેશે. મનમાં શાંતિ રહેશે. સૂર્યદેવની કૃપાથી તમને સામાજિક ક્ષેત્રે માન-સન્માન મળશે. તમે કોઈ મહાન કાર્ય કરવા માટે તમારું મન બનાવી શકો છો. કાર્યમાં સતત સફળતા મળવાની સંભાવના છે. રાજનીતિના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો દ્વારા કરવામાં આવેલા પ્રયાસોને પૂર્ણ સફળતા મળતી જણાય છે. સંતાનના ભવિષ્યને લગતી ચિંતાઓ સમાપ્ત થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ભોજનમાં રસ વધશે. પારિવારિક જીવનમાં ઘણી ખુશીઓ આવશે.

કર્ક રાશિના જાતકો પર સૂર્ય દેવ મહેરબાન થવાના છે. તમને મોટી સફળતા મળવાની પ્રબળ તકો છે. કાર્યસ્થળમાં તમે સારું કામ કરશો. પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સારા પરિણામ મેળવી શકે છે. વેપારના સંબંધમાં તમે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો, તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલી યાત્રા ફાયદાકારક સાબિત થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. સરકારી કામ પૂરા થશે. જેઓ લાંબા સમયથી નોકરીની શોધમાં હતા તેઓને જલ્દી જ સારી નોકરી મળી શકે છે.

કુંભ રાશિના લોકોના જીવનમાં જે પણ પરેશાનીઓ ચાલી રહી છે તેમાંથી મુક્તિ મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. સૂર્યદેવની કૃપાથી સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કરેલા પ્રયાસો યોગ્ય પરિણામ આપી શકે છે. માતા-પિતાના આશીર્વાદ તમારી સાથે રહેશે. તમે પ્રતિકૂળતાનો સામનો કરી શકશો. આવક સારી રહેશે. જૂના વિવાદનો અંત આવી શકે છે. કોર્ટના મામલામાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. તમારી ચતુરાઈ બતાવીને તમે કાર્યમાં સતત સફળતા પ્રાપ્ત કરશો.

મીન રાશિના જાતકોને સૂર્યદેવની કૃપાથી જૂના રોકાણોથી મોટો નફો મળી શકે છે. કામના સંબંધમાં તમારી ઉતાવળ સારા પરિણામ આપશે. ધાર્મિક ક્ષેત્રની યાત્રા થઈ શકે છે. સાસરી પક્ષ તરફથી નાણાંકીય લાભ મળવાની સંભાવના છે. જો તમે કોઈને પૈસા ઉછીના આપ્યા છે, તો તમને તે પૈસા પાછા મળશે. પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો મધુર બનશે. તમે તમારા વિરોધીઓને હરાવી શકશો. વેપારમાં લાભદાયક કરાર થઈ શકે છે.

આવો જાણીએ કે બાકીની રાશિઓ કેવી રહેશે

મેષ રાશિના લોકો તેમનો સમય સાધારણ રીતે પસાર કરશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે મહત્તમ સમય પસાર કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. કોઈ વાતને લઈને મનમાં નિરાશાજનક સ્થિતિ ઊભી થઈ શકે છે. અચાનક દુઃખદ સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. જો તમે કોઈને પૈસા ઉધાર આપ્યા હોય તો તે પાછા મળી શકે છે. સંતાનોની ચિંતા ઓછી રહેશે. પતિ-પત્ની એકબીજાને સમજવાનો પ્રયત્ન કરશે. પ્રેમ જીવનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવશે.

મિથુન રાશિના જાતકોને તેમના જીવનમાં મિશ્ર પરિણામ મળશે. તમારો કીમતી સામાન તમારી સાથે રાખો કારણ કે ખોવાઈ જવાનો કે ચોરાઈ જવાનો ભય રહે છે. વાહન ચલાવતી વખતે બેદરકારી ન રાખો. માતા-પિતા સાથે માંગલિક કાર્યક્રમમાં હાજરી આપવાનું સૌભાગ્ય પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. કેટલાક નવા લોકો સાથે મુલાકાત થશે. તમને તમારા પિતાની સેવા કરવાનો મોકો મળી શકે છે, જેનાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણ ક્ષેત્રે વધુ મહેનત કરવી પડશે.

સિંહ રાશિના લોકો માટે સમય મિશ્રિત રહેશે. તમે વ્યવસાયમાં કેટલાક નવા ફેરફારો કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. ભાગીદારોનો સંપૂર્ણ સહયોગ રહેશે. તમે તમારા બાળકના શિક્ષણને લઈને ખૂબ જ ચિંતિત રહેશો અને તમારે ભાગવું પડી શકે છે. ટેલિકોમ્યુનિકેશન દ્વારા અચાનક દુઃખદ સમાચાર મળવાની સંભાવના છે, જેના કારણે તમારું મન ખૂબ જ નિરાશ રહેશે. તમે શારીરિક રીતે થાક અનુભવી શકો છો. તમારા કોઈપણ કામમાં બેદરકારી ન રાખો, નહીં તો તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે.

કન્યા રાશિના જાતકોને સામાન્ય પરિણામ મળશે. નોકરી અને ધંધાના ક્ષેત્રમાં તમારા પ્રયત્નો ચાલુ રાખો, તમને સફળતા ચોક્કસ મળશે. જો પ્રોપર્ટી સંબંધિત કોઈ કાનૂની વિવાદ ચાલી રહ્યો છે તો તેમાં તમને જલ્દી જ વિજય મળી શકે છે. જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકોનો સમય સારો રહેશે. તમે તમારા પ્રિયજનના સારા વર્તનથી ખૂબ જ ખુશ રહેશો. ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે.

તુલા રાશિના લોકોનો સમય સારો રહેશે. તમને કામમાં સફળતા મળી શકે છે. બાળકો તરફથી અચાનક સારી માહિતી મળવાની સંભાવના છે, જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. પ્રભાવશાળી લોકોનું માર્ગદર્શન મળી શકે છે. તમે સ્ત્રી પ્રત્યે આકર્ષિત થઈ શકો છો. પ્રેમ સંબંધી બાબતો માટે સમય શુભ જણાય છે. પારિવારિક જરૂરિયાતો પૂરી થશે. આવક સામાન્ય રહેશે, તેથી આવક પ્રમાણે ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે.

વૃશ્ચિક રાશિના લોકોનું મન ધર્મના કાર્યોમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશે . તમે રાજકીય કાર્યક્રમોમાં સક્રિયપણે ભાગ લઈ શકો છો. જરૂરિયાતમંદ લોકોની મદદ કરશે. મિત્રોની સંખ્યામાં વધારો થશે, પરંતુ તમારે ધ્યાનમાં રાખવું પડશે કે આમાં તમારા કેટલાક દુશ્મનો પણ ઉભા થઈ શકે છે, તેથી ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર છે. જો શારીરિક સમસ્યા ચાલી રહી હોય તો તેનાથી છુટકારો મળી શકે છે. આહારમાં સુધારો કરવાની જરૂર છે.

ધનુ રાશિના લોકો માટે મુશ્કેલ સમય હોય છે. પૈસા સંબંધિત કોઈ મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. આવક અને ખર્ચ બંનેનું સંતુલન જાળવવું પડશે, નહીંતર આર્થિક સ્થિતિ બગડી શકે છે. વેપારમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. લવ લાઈફમાં તણાવ આવી શકે છે, તેથી તમારા પાર્ટનરની વાત સાંભળો અને તેને સમજવાનો પ્રયાસ કરો.

મકર રાશિના જાતકોને આર્થિક બાબતોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. જો તમે આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં પ્રયત્નો કરી રહ્યા છો, તો તમને સારી તકો મળી શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણ થોડું નકારાત્મક જણાય. ઘરના કોઈ સભ્ય સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. કોઈપણ પ્રકારની વાદ-વિવાદને પ્રોત્સાહન ન આપો. કાયદાકીય બાબતોથી દૂર રહો. ઘરમાં અચાનક મહેમાનોનું આગમન થઈ શકે છે, જેના કારણે કેટલાક પૈસા ખર્ચ થશે. પરિવારના સભ્યો પણ ખૂબ વ્યસ્ત રહેશે. કામકાજનું વાતાવરણ સારું રહેશે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓની કૃપાથી તમને પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *